JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip
Mpango leo tarehe 28 Februari 2023 amewasili katika mji wa Baku nchini
Azerbaijan ambapo anatarajia kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan katika
Mkutano wa Nchi Zisizofungamana na Upande Wowote (Non — Aligned
Movement) unaotarajiwa kufanyika tarehe 02 Machi 2023 nchini humo.

Katika Mkutano huo, Nchi wanachama zitajadili kuhusu namna ya
kukabiliana na athari za Uviko-19 pamoja na kuweka Azimio la pamoja
(NAM Vision on post-pandemic recovery).
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Msaidizi wa Makamu wa Rais - Habari



